Yadda ake tsaftace rigar goge fiber

news2

Ina tsammanin dukanmu muna ƙaunar mutane masu tsabta, don haka muna fatan za mu iya tsaftace nasu tsabta a rayuwar yau da kullum.Shafa teburin tsafta kuma.Duk da haka, yana ɗaukar ƙoƙari sosai don kiyaye gidan tsabta da tsabta.A yau xiaobian zai gaya muku game da irin kayan aikin tsaftacewa da ake kira microfiber rag.Tabbas kowa yana da sha'awar wannan wani nau'i ne na irin sutura (musamman abokai masu tilastawa)?Xiaobian na gaba zai gaya muku game da shi a hankali.

Fage
Wuraren muhalli a wuraren kiwon lafiya da aka gurbata tare da spores na Clostridium difficile na iya zama mahimmin tafki na cututtukan da aka samu a asibiti.Tufafin Microfiber na iya inganta tasirin tsabtace ƙasa, don haka manufar wannan binciken shine a kimanta ko tufafin microfiber, idan aka kwatanta da zanen auduga, na iya cire spores na Clostridium difficile daga saman muhalli yadda ya kamata tare da sarrafa yaduwar su a wurare daban-daban.

Halayen s
A: yawan shan ruwa: shayar ruwa iri ɗaya ce auduga sau 7.Fiber ɗin superfine yana raba filament zuwa petals takwas ta hanyar fasahar petal ɗin orange, wanda ke ƙara sararin saman fiber da ramukan da ke cikin masana'anta.Ana inganta tasirin shayarwar ruwa ta hanyar tasirin tasirin core capillary, kuma saurin shan ruwa da bushewa ya zama halayensa na ban mamaki.

Biyu: karfi deterrence: diamita 0.4um microfiber fineness ne kawai 1/10 na ainihin siliki, ta musamman giciye sashe iya mafi inganci kama ƙura barbashi a matsayin kananan kamar 'yan microns, ban da datti, man cire sakamako a bayyane yake.

Uku: babu depilation: babban ƙarfin haɗakar filament, ba sauƙin karya ba, a lokaci guda yin amfani da hanyar saƙa mai kyau, babu siliki, babu zobe, fiber ba sauƙin faɗuwa daga saman tawul ba.

Hudu: tsawon rai: saboda superfine fiber ƙarfi, taurin, don haka shi ne sabis rayuwa na talakawa tawul sabis rayuwa fiye da sau 4, sau da yawa bayan wanka har yanzu invariance, a lokaci guda, ba kamar auduga fiber macromolecule polymerization fiber samar da furotin hydrolysis. , ko da idan ba bushe bayan amfani, ba zai yi mildew, rot, yana da dogon rai.

Biyar: mai sauƙin tsaftacewa: tawul ɗin tawul na yau da kullun, musamman tawul ɗin fiber na halitta, za a goge a saman ƙura, mai, datti da sauran ɗaukar kai tsaye cikin fiber ciki, saura a cikin fiber bayan amfani, ba sauƙin cirewa ba, tare da dogon lokaci. zai ko da taurare da rasa elasticity, rinjayar da amfani.Kuma ultra lafiya tawul ɗin fiber shine ƙara datti tsakanin fiber (ba fiber ciki ba), tare da fiber fineness yana da tsayi, yawa yana da girma, saboda wannan ƙarfin adsorb yana da ƙarfi, buƙatar amfani da ruwa mai tsabta ko ɗan goge baki don tsaftacewa kawai bayan amfani da iyawa. .

Shida:babu Fading: aiwatar da rini ta amfani da TF-215 da sauran ultrafin fiber kayan rini wakili, ta jinkirin rini, motsi rini, high zafin jiki watsawa, decolorization Manuniya sun kai m matsayin na fitarwa na kasa da kasa kasuwa, musamman abũbuwan amfãni na babu Fading, don haka da cewa. shi ba zai kawo decolorization gurbatawa matsala a lokacin da tsaftacewa surface.

Hanyar tsaftacewa
Tawul ɗin microfiber suna da sauƙin tsaftacewa, amma ku kula yadda kuke yin shi.A wanke da injin wanki da foda ko wanke da hannu da ruwan dumi da wanka.A wanke sosai da ruwa bayan an wanke.Yin amfani da bleach yana rage rayuwar gogewar microfiber.Kada ku yi amfani da masu laushi, wanda ya bar fim na bakin ciki a saman microfiber.Zai yi tasiri sosai akan tasirin shafa.Lokacin wankewa ko bushewa a cikin injin wanki tare da wasu tufafi, yi hankali saboda yadudduka na microfiber na iya mannewa saman laushi na tufafi kuma suna tasiri tasirin amfani.bushe a cikin iska ko a matsakaicin ƙananan zafin jiki.Kada ku yi baƙin ƙarfe da rana.

Abin da ke sama shine xiaobian game da halayen microfiber tufafi da hanyar tsaftacewa na microfiber.Gabaɗaya, ragin microfiber shine kayan aikin tsaftacewa mai kyau.Tufafin fiber yana da sauƙin amfani kuma yana da sauri don tsaftacewa, kuma yanzu ana yin zanen microfiber da wasu sabbin abubuwa, wanda ya fi ɗorewa.Haka kuma, tare da ci gaban kimiyya da fasaha, ana samun raguwar farashin yin goge-goge na microfiber, kuma farashin siyan mu yana ƙara araha.Shafukan microfiber sun shiga rayuwarmu ta yau da kullun a hankali.


Lokacin aikawa: Afrilu-21-2022

Jarida

Biyo Mu

  • sns01
  • sns02
  • sns03